JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS IKULU

Dar es Salaam
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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
amefanya uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa
na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka viongozi walioteuliwa
ni:-

i. Balozi Dkt. Mpoki Ulisubisya ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mtendaji
wa Taasisi ya Tiba ya Mifupa na Ubongo Muhimbili (MO]l); na

ii. Bi. Joyce Gideon Mapunjo ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya
Mfuko wa Hifadhi ya Jamii kwa Watumishi wa Umma (PSSSF). Bi.
Mapunjo anachukua nafasi ya Mhandisi Musa Iyombe ambaye
amemaliza muda wake.
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Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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